ไออาร์เอส พรีม่า ประกาศเป็นสปอนเซอร์หลักสวิง มาเลเซียน โอเพ่น
![รูปภาพ](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiy7htYrDdi1XTo2OTrYzhps0X-5DQWjmAG5bqjD-vsOCAri4Z7Km0vPSFjNJzpUuFJ43zpop1XTuLU0mm-lhGxo2LmDfjD2WABx-huOdd61t7X4s_lzZu0UKrEoGr2KWQ7IgREbQPWsFdSQRp7IgD6dyYo0DG1No3MLdSPc6gr2hp7ff-5wFl_3fR4iSGu/w640-h360/Malaysian%20Open.jpeg)
บรรยากาศงานแถลงข่าวการเป็นสปอนเซอร์หลักของบริษ้ท ไออาร์เอส พรีม่า กับรายการ มาเลเซียน โอเพ่น ที่จะมีขึ้นในเดือนกุมภาพันธ์ปีหน้า การแข่งขันกอล์ฟอาชีพ รายการ มาเลเซียน โอเพ่น จัดแถลงข่าวเปิดตัว บริษัท ไออาร์เอส พรีม่า โฮลดิ้ง เป็นสปอนเซอร์หลักของการแข่งขันเป็นเวลา 3 ปี ซึ่งจะกลับมาจัดแข่งขันใน เอเชียน ทัวร์ อีกครั้งในปีหน้า โดยเป็นแมตช์เปิดซีซั่นของทัวร์ ชิงเงินรางวัลรวม 1 ล้านเหรียญสหรัฐ (35 ล้านบาท) แข่งขันระหว่างวันที่ 15-18 กุมภาพันธ์ 2567 ณ สนาม เดอะไมน์ส รีสอร์ท แอนด์ กอล์ฟ คลับ ประเทศมาเลเซีย