พิจิตรหวดนำจบรอบ 2 สวิงไทยแลนด์พีจีเอฯ
![รูปภาพ](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEix4XQJYujzPzLm-nLlL4BN2FADk42TzmSzG4GwT65cBFb6uaC6s_77L-eRkV80ejraubypkpTIUX8-rIIQA0TFRAlDVQTqbk9wD2HpxuAklaeNjC7RtK0CxUsWQz6iVbD7j-Qy2n_-Zhd1/s640/KENG5282.jpg)
"โปรวัน" พิจิตร เพช็รเกษม สวิงวัย 32 ปี จาก กทม. แซงขึ้นนำเดี่ยวหลังจบรอบ 2 กอล์ฟอาชีพ ไทยแลนด์ พีจีเอ ทัวร์ รายการ "สิงห์ เอสเอที นครนายก แชมเปี้ยนชิพ 2019" ที่ จ.นครนายก เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 31 ต.ค.ที่ผ่านมา พิจิตร เพช็รเกษม โปรวัย 32 ปีจาก กทม. หวดขึ้นนำเดี่ยวหลังจบรอบ 2 กอล์ฟอาชีพ ไทยแลนด์ พีจีเอ ทัวร์ รายการ "สิงห์ เอสเอที นครนายก แชมเปี้ยนชิพ 2019" ที่ จ.นครนายก เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 31 ต.ค.ที่ผ่านมา โดยมี "โปรอ้น" ดลภัทรไชย นิยมชน สวิงหนุ่มจากนครสวรรค์ตามแค่สโตรคเดียว