สวิงสาวร่วมโปรโมท ไทย ดับเบิ้ลยู พีจีเอ ศึกสนาม 7 กบินทร์บุรี
![รูปภาพ](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhQJ0Amkvk9ahp4QG9YyUVZM6HE3xz3kWtbqDmZzPm9JBbK_0OiFqLqOzV9HLICcQ-A27Nr_sQDw8hh8jmBuT8m7xkl86HhMfH0q-9TcvIBsX9ByTo2zstNlnro7UcuMMiEpcFOewMcnG7Z2LIhiZrhefbk8glhD8LuAedtdz2qYnj0YpamVbxqJx5SlA/w640-h360/1321313.jpg)
นักกอล์ฟสาวที่เข้าร่วมกิจกรรมถ่ายภาพประชาสัมพันธ์การแข่งขันกอล์ฟอาชีพสตรี ไทยวีเมนส์ทัวร์ รายการ "เอสเอที-ทีดับเบิ้ลยูที โอเพ่น" (SAT-TWT OPEN” ROAD TO WORLD RANKING) สนามที่ 7 ณ สนามกอล์ฟกบินทร์บุรี สปอร์ตคลับ ระหว่างวันที่ 31 สิงหาคม - 2 กันยายน 2565 พรรณภา พลนามอินทร์ จากอุดรธานี ปิ่นแก้ว ตราชื่นต้อง จากสมุทรสาคร กรกมล ศุขอารีย์ จากกรุงเทพฯ กัญญาณัฐ สายทิพย์ จากนครราชสีมา ชลชีวา วงษรัศม์ และพิมล์ชณก กาวิล จากเชียงใหม่ ร่วมกิจกรรมถ่ายภาพประชาสัมพันธ์การแข่งขันกอล์ฟอาชีพสตรี ไทยวีเมนส์ทัวร์ รายการ "เอสเอที-ทีดับเบิ้ลยูที โอเพ่น" (SAT-TWT OPEN” ROAD TO WORLD RANKING) สนามที่ 7 ณ สนามกอล์ฟกบินทร์บุรี สปอร์ตคลับ ที่จะใช้เป็นสังเวียนการชิงชัยในครั้งนี้