สวิงเกาหลี-สิงค์โปร์ หยิบแชมป์มานพฯ
![รูปภาพ](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgXV_PvSDiAob-6CC6ALCWU8USq32vxzdV3Z257RpSnPoD2twZdzVATrwPTqJVqCLwNfhLOQCx8aX0vA54AcNn3o_pLnNvkZyOix2NAYV-xyq3jyKdioQgG3ir9bvoaTl-h24aaASSBu8Cp/s640/1.jpg)
ยู กัน ฮี (ที่ 2 ขวา) กับถ้วยแชมป์รุ่น แกรนด์ ซีเนียร์ 60 ปีขึ้นไป กอล์ฟ มานพ ทัพวิบูล อินวิเตชั่นเนล กอล์ฟ ซีเนียร์ 2019 ณ สนาม รอยัลฮิลล์ส กอล์ฟ รีสอร์ท แอนด์ สปา จ.นครนายก เมื่อวันที่ 22 พ.ย.ที่ผ่านมา ยู กัน ฮี จากเกาหลีใต้ และ ตัน แลม เต็ค จาก สิงค์โปร์ คว้าถ้วยแชมป์กอล์ฟซีเนียร์รายการ "มานพ ทัพวิบูล อินวิเตชั่นเนล กอล์ฟ ซีเนียร์" ณ สนาม รอยัลฮิลล์ส กอล์ฟ รีสอร์ท แอนด์ สปา จ.นครนายก เมื่อวันที่ 22 พ.ย.ที่ผ่านมา