นิรันดร์ หวดนำเดี่ยวเปิดสวิง ไทยพีจีเอ นครนายก คลาสสิค
![รูปภาพ](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgnDUjx4TDwkTVk1HOkesGDkrQHpbBiIOoAlRUYBBqLT206wOx8pMcwBBEKN4M_LHexEr3d9buRyDY71n8EUrhXo6t3Xg0GJIMZl02uHVi_JUD-5DwBbQ4Cpe1BbfpL3lr-Ex-nw4tvXI-O/w625-h416/KENG58401.jpg)
นิรันดร์ แซ่อึ้ง สวิงวัย 25 ปีจาก นครปฐม หวดขึ้นนำเดี่ยวหลังจบรอบแรก กอล์ฟอาชีพ ไทยพีจีเอ ทัวร์ รายการ สิงห์-เอสเอที นครนายก คลาสสิค 2020 ณ สนามรอยัลฮิลล์ส กอล์ฟ รีสอร์ท แอนด์ สปา จ.นครนายก เมื่อวันที่ 31 ก.ค.ที่ผ่านมา นิรันดร์ แซ่อึ้ง สวิงหนุ่ม นครปฐม โชว์ฟอร์มสุดยอดหวด 6 เบอร์ดี้ไม่มีเสีย ขึ้นนำเดี่ยวรอบแรกกอล์ฟอาชีพ ไทยพีจีเอ ทัวร์ รายการ สิงห์-เอสเอที นครนายก คลาสสิค 2020 ณ สนามรอยัลฮิลล์ส กอล์ฟ รีสอร์ท แอนด์ สปา จ.นครนายก เมื่อวันที่ 31 ก.ค.ที่ผ่านมา โดยที่มี กฤดิน สุนทรนนท์ หวดตามแค่แต้มเดียว