มติเอกฉันท์ พรสิทธิ์ นั่งเก้าอี้นายก ส.สนามกอล์ฟสมัย 6
![รูปภาพ](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgHavVtghiZ536_pmWuR5v0eJRSA8Jp-TzsZedM6lLK0ZNF7S5_59-6iSCY1Cq8MuJwgu1YCWxf_hRMZpIGY3BszyyerQKmBv6yGvwDKnmzOLajBqGLBBrjDgTY283U_UPLPar_CM8FiAxN/w640-h426/Picture+0591.jpg)
นายพรสิทธิ์ ศรีอรทัยกุล (นั่งกลาง) ประธานสนามเดอะ รอยัลเจมส์ กอล์ฟ แอนด์ สปอร์ตคลับ ได้รับมติเอกฉันท์ให้นั่งตำแหน่งนายกสมาคมสนามกอล์ฟไทย สมัยที่ 6 ในการประชุมสามัญประจำปี 2563 ณ สนามเดอะ รอยัลเจมส์ กอล์ฟ แอนด์ สปอร์ตคลับ ศาลายา จ.นครปฐม เมื่อวันที่ 29 กันยายน 2563 นายพรสิทธิ์ ศรีอรทัยกุล ประธานสนามเดอะ รอยัลเจมส์ กอล์ฟ แอนด์ สปอร์ตคลับ ได้รับความไว้วางใจให้นั่งตำแหน่ง นายกสมาคมสนามกอล์ฟไทย ต่อเป็นสมัยที่ 6 ในการประชุมสามัญประจำปี 2563 ณ สนามเดอะ รอยัลเจมส์ กอล์ฟ แอนด์ สปอร์ตคลับ ศาลายา จ.นครปฐม เมื่อวันที่ 29 กันยายน 2563