2 สวิงเกาหลีนำร่วมจบรอบสองสวิง เอชเอสบีซีฯ สิงค์โปร์
![รูปภาพ](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgzMKC9P4pgd8-U_qPfzQORoI1TLa8JZ-6a1su8jfVM4UZjFlnwb4yguRr0SSdmzFxuamYQW-8RC1s_VdVBCq4WrfBPi9_eu0h97scdFf8TZUoi1fHATvJnSlfg1tECxI_J57M-N1ydKkts/w640-h426/Hee+Young+Park+-+Inbee+Park+%2528Getty+Images%2529.jpg)
ปาร์ค ฮียอง (ซ้าย) และ ปาร์ค อินบี เข้ามาแสดงความยินดีซึ่งกันและกัน หลังทั้งคู่หวดนำร่วมหลังจบรอบสอง สวิง เอชเอสบีซี วีเมนส์ เวิลด์ แชมเปี้ยนชิพ ที่ประเทศสิงค์โปร์ เมื่อวันศุกร์ที่ 30 เม.ย.ที่ผ่านมา(GettyImages) ปาร์ค อินบี และ ปาร์ค ฮียอง 2 สวิงสาวจากเกาหลีใต้ ขึ้นนำร่วมที่สกอร์ 11 อันเดอร์พาร์ 133 จบรอบสองศึก แอลพีจีเอ ทัวร์ รายการ "เอชเอสบีซี วีเมนส์ เวิลด์ แชมเปี้ยนชิพ" ที่ประเทศสิงค์โปร์ เมื่อวันศุกร์ที่ 30 เม.ย.ที่ผ่านมา ขณะที่ โปรเหมียว ปภังกร ธวัชธนกิจ และ โปรแหวน พรอนงค์ เพชรล้ำ เป็นสองสาวไทยที่ผลงานดีสุดสกอร์ตามหลังผู้นำ 7 แต้ม