โปรเปียโน แชมป์ไทยแลนด์ มิกซ์ จบรวม 23 อันเดอร์ รับ 4.5 แสนบาท
![รูปภาพ](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjizhPkEryymcvrxRNBVG7hg4hhlRhDfGN1aHtgrr70YtOjDiw29eqRf5Dl5q3uNuwgiQ4Zt33hpwBTi4G-g-iyXbEmE8JDlUp6QSsam6l4DDcX7tC4SBfWQPDk_p6rwsa1BFdHNTpDDGLC/w640-h426/TGTDay4MOO_0926.jpg)
อาภิชญา ยุบล นักกอล์ฟสาวจากสระบุรี คว้าแชมป์กอล์ฟผสม ชาย และหญิง "ไทยแลนด์ มิกซ์ โฮสต์บาย ทรัสต์กอล์ฟ 2021" รายการที่ 1 ณ สนามแบล็คเมาน์เท่น กอล์ฟ คลับ วันอาทิตย์ที่ 27 ก.พ.ที่ผ่านมา "โปรเปียโน" อาภิชญา ยุบลเก็บ เก็บ 4 เบอร์ดี้จาก 6 หลุมสุดท้าย พลิกเกมส์ก่อนจบสี่วัน 23 อันเดอร์พาร์ 265 คว้าแชมป์แรกซีซั่นนี้ในการแข่งขัน กอล์ฟผสม ชาย-หญิง ไทยแลนด์ มิกซ์ โฮสต์ บาย ทรัสต์กอล์ฟ 2021 รายการที่ ณ สนามแบล็คเมาน์เท่น กอล์ฟ คลับ อ.หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์ เมื่อวันอาทิตย์ที่ 28 ก.พ. 2564 รับ โทรฟี่พร้อมเงินรางวัลอีก 450,000 บาท