พราว-เมียว ที่ 9 ร่วมตามสามผู้นำ 6 สโตรค รอบสามสวิง ฟอร์ด แชมเปี้ยนชิพ ที่สหรัฐ
![รูปภาพ](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhr-_L1K47DQImiCNleKIY-WFB_QlNLb2_nXLk8biu0026mFJBRsRl4ZZlzOAzIN4h4zRgBRl8NVnxChpWxTqHA4TuiMvt0uTyBMfU0Aej7nMdFWgGYcdxcixzzl2QMdjZ3NnGQkyP5MkNUC_tf457PRqNLWXay8W4cqu6ZbcJloyL8UlUY9XPdlrlpCdny/w640-h410/iytfgih.jpg)
โปรพราว ชเนตตี วรรณแสน (ซ้าย) และ ปาจรีย์ อนันต์นฤการ สองนักกอล์ฟสาวชาวไทย (LPGA Tour) โปรพราว ชเนตตี วรรณแสน และ ปาจรีย์ อนันต์นฤการ สองนักกอล์ฟสาวไทยทำสกอร์เท่ากันที่ 9 อันเดอร์พาร์ 207 รั้งอันดับ 35 ร่วม โดยมีแต้มตามหลังผู้นำ 6 สโตรค หลังจบรอบสาม กอล์ฟ แอลพีจีเอ ทัวร์ รายการ ฟอร์ด แชมเปี้ยนชิพ ชิงเงินรางวัลรวม 2.25 ล้านเหรียญสหรัฐ (78.75 ล้านบาท) แข่งขันวันที่ 28-31 มีนาคม ณ สนาม เซวิลล์ กอล์ฟ แอนด์ คันทรี คลับ แบบพาร์ 72 ระยะ 6,615 หลา ที่ กิลเบิร์ต, อริโซน่า ประเทศสหรัฐอเมริกา (LPGA Tour )