ชาคริส-กฤฏิธี หวดดีสุดรอบคัดสวิง ทีดีที กาญจน์ฯ
![รูปภาพ](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgKlWOxM5iQs6En66TU0hDJ4EF7mdiERxXm9b2m1nrxiLDD-t47_cXA_qsmIh9c1RnT2tLe6GbTgToiUDWLPLOVCRjN106LCDssZvRCu1fvHZVspnaKsTfcHOT-2wrtibjP_-ix44C-QbP9/s640/22.jpg)
กฤฏิธี สุนทรนนท์ (ขวา) และ ชาคริส แก้วศรีปราชญ์ หวดดีสุดรอบคัดเลือกสวิง ไทย พีจีเอ ทัวร์ รายการ "สิงห์-เอสเอที ทีดีที กาญจนบุรี 2020" ณ สนามบลูแซฟไฟร์ กอล์ฟ แอนด์ รีสอร์ท จ.กาญจนบุรี เมื่อวันจันทร์ที่ 31 ส.ค.2563 ชาคริส แก้วศรีปราชญ์ และ กฤฏิธี สุนทรนนท์ หวด 1 อันเดอร์พาร์ 69 ดีที่สุดรอบคัดเลือกสวิง ไทย พีจีเอ ทัวร์ รายการ "สิงห์-เอสเอที ทีดีที กาญจนบุรี 2020" ณ สนามบลูแซฟไฟร์ กอล์ฟ แอนด์ รีสอร์ท จ.กาญจนบุรี เมื่อวันจันทร์ที่ 31 ส.ค.2563 โดยรอบนี้คัดนักกอล์ฟเข้ารอบทัวร์นาเม้นท์ 30 ราย