สดมภ์-ภูสิทธิ์ นำร่วมรอบ 2 สวิงสิงห์ คลาสสิค
![รูปภาพ](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiJCE8vT4POYhPkSp9rwKNmPeC3GZL_KRjRy3RBj1IlUuAe629GL3T55lZvLgQo31XwnNTZLut2pPOXM437TVODIKm3-WupMqfCPaw4OsokfWknxn2TQ7cm1mpN5NjAuHYosf0-QSEGpl5c/s640/page.jpg)
สดมภ์ แก้วกาญจนา (ซ้าย) และ ภูสิทธิ์ ทรัพย์อัประไมย นำร่วมรอบสอง สิงห์ คลาสสิค 2019 หลังหวดมาเท่ากันที่ 9 อันเดอร์พาร์ 133 ณ สนามรอยัลฮิลล์ส กอล์ฟ รีสอร์ท แอนด์ สปา จ.นครนายก เมื่อวันศุกร์ที่ 31 พค.ที่ผ่านมา ............................... สดมภ์ แก้วกาญจนา และ ภูสิทธิ์ ทรัพย์อัประไมย ขึ้นนำร่วมในรอบที่สองศึกกอล์ฟอาชีพ สิงห์ออลไทยแลนด์กอล์ฟทัวร์ รายการ สิงห์ คลาสสิค 2019 ณ สนามรอยัลฮิลล์ส กอล์ฟ รีสอร์ท แอนด์ สปา จ.นครนายก เมื่อวันศุกร์ที่ 31 พค.ที่ผ่านมา หลังหวดมาเท่ากันที่ 9 อันเดอร์พาร์ 133